Matangazo
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Trang Chu HABARI KUISHI Kushiriki uzoefu wa wawekezaji kutoka miaka 4 ya kujiunga ...

Shiriki uzoefu wa mwekezaji miaka 4 kushiriki kwenye soko la crypto

-

- Matangazo -
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Matangazo

BTA ingependa kunukuu maandishi yote ya nakala hiyo:

Jina langu ni Nam, alizaliwa mnamo 1981, katika wilaya ya mbali huko Vung Tau (karibu na Casino Ho Tram, Ho Coc, Binh Chau). Ndugu na dada wana nafasi ya kusafiri karibu, ikiwa inafaa, nipige kilio, kupanga mapokezi.

Ningependa kushiriki safari yangu ya kucheza pesa kutoka 2017 hadi sasa. Ninakusudia kuandika mengi, marefu sana, lakini siwezi kuelezea yote kama inavyotarajiwa, kwa hivyo ikiwa una nafasi ya kubadilishana, nitasema zaidi.

Hapa ninatoa muhtasari kwa njia iliyofupishwa, lugha imewekwa kwa mchele na rahisi kueleweka kwa kila mtu kuelewa. Natumahi kupitia hiyo, pia una jambo la kuhitimisha mwenyewe.

1. Kucheza pesa halisi ni taaluma

Kwanza, basi ningesema, maoni yangu juu ya kupata pesa katika soko hili, ni kama AJIRA. Hiyo ni, ni kama fani zingine nyingi ambazo pesa zinaweza kupatikana. Lakini tangu mwanzo, niliamua kwamba wakati wa kuingia kwa Mtaalamu mpya, sitatoa kabisa KAZI yangu ya zamani kupitisha KAZI hii mpya. Ambayo nitaihamisha, nivuke polepole.

Hii itanisaidia kuwa na ulinzi nyuma kila wakati, ikiwa UFAHAMU mpya unashindwa, njia mbaya. Kwa kuongeza, situmii muda mwingi juu yake, lakini bado nisawazishe na maisha ya nje. Kwa mfano, masaa 1 kwa siku, mimi hutumia tu masaa 24-1 kwa kazi hizi zinazohusiana na kazi, na kilele cha masaa 2-3. Kwa utafiti na kuingia.

2. Uwezo wa Kazini na Hatari

Na kwa taaluma hii, ingawa ninaifafanua kama INAWEZA kwa mapato, teknolojia, utulivu na muda mrefu ikilinganishwa na kazi zingine nyingi. LAKINI, hakika sio njia ya tume.

Rahisi na rahisi kuelewa, kila mtu anajua mchezo Tien Len, sivyo? Na ni kwamba wakati ndugu anasonga mbele, kutakuwa na 1,2,3,4. Haiwezekani watu 4 kumaliza kwanza, au 4 kati yao kwa pamoja. Hiyo ni kweli? Kwa kuongezea, je! Umeona mtu akicheza kadi, lakini akapata nafasi ya kwanza, bila kurudi nyumbani? Hapana, hapana, kabisa.

Masomo mengine mengi, pia kazi zingine

Na katika soko hili la crypto pia. Sijaiona, lakini pia nina hakika kwamba hakuna mtu yeyote aliye mshindi, faida kamili bila hasara. Kwa hivyo, nimeamua jambo la kwanza kuwa bado kuna uwezekano wa kupoteza faida katika KAZI hii. Nami nitakuwa na mikakati sahihi.

3. Nafasi katika mchezo

Wakati wa kuingia kwenye soko hili, nagundua ni pembe gani ya kucheza na mtaji salama, faida zaidi, thabiti zaidi ikiwa angalau. Na nikapata nafasi 4 za kucheza kama ifuatavyo: Wachimbaji ni watu sarafu ya madini, mmiliki wa kubadilishana, mwekezaji wa mradi na mfanyabiashara. Wengine wanaweza kuwa zaidi, lakini naona pia mahali pengine kwenye nafasi 4 hapo juu. Na bila kujali msimamo gani, pia lazima uwe na maarifa katika nafasi hiyo ya kupata pesa.

Kama unavyofanya biashara nje, unapotaka kupata bei bora na thabiti zaidi, muuzaji anakuwa juu zaidi, ni bora zaidi. Au wewe ni fundi wa pikipiki, lazima ujue kutengeneza gari, lazima uwe na ujuzi wa kuitengeneza na kupata pesa. Sijawahi kuona mtu yeyote ambaye hajui kurekebisha gari na amewahi kufungua duka la kutengeneza gari, achilia mbali kupata pesa.

Na nilichagua mchezo ambao ulinifaa zaidi kwa kuanza kama mchimbaji. Kwa nini? Kwa sababu ya mtaji wangu utahifadhiwa katika fomu ya kifaa, ikiwa itashindwa kulingana na sarafu ninazomiliki, bei au chochote, bado nina kifaa kingine cha kufilisika (kwa kweli haijakamilika kwa 100%. ni sawa na asili).

4. Usimamizi wa mtaji

Kuanzia, mtaji wangu sio mwingi. Kuna hafla, nitakuambia zaidi juu ya mwanzo na hali yangu mnamo 2017. Niliamua tangu mwanzo katika soko hili kwamba: pigana hatua kwa hatua, usikimbilie, pata pesa, mtaji salama inawezekana. Na nilikuwa kwenye njia sahihi.

Mnamo 2017, basi Bitcoin Ninaruka juu ya dong milioni 40, ninakusanya na kukusanya vibanda 1 vya madini, na ninachagua aina ya mkutano ambao unaweza kuchimba sarafu nyingi, sio vifaa maalum vya Wachimbaji. Kwa sababu pia ninatarajia, ikiwa inawezekana kuchimba sarafu nyingine, bado ni bora kubadilisha sarafu ya madini.

Na, bado ninafanya kazi yangu kila siku, bado ninaenda kufanya kazi nje, bado ninatumia wakati na familia yangu, na mashine ya kuchimba (au ya kufurahisha inayoitwa jembe la nyati, wachimba nyati) ninaendelea kukimbia mchana na usiku.

Na akilini mwangu, niliendelea kufikiria, chochote tunachofanya, tunaweza kuchimba sarafu yoyote au sarafu hiyo. Na niliendelea kukusanya kiasi hicho cha sarafu za madini. Mwisho wa 2017, una hakika kuwa kila mtu ataona kinachotokea. Soko lote la crypto lilifufuka tena. Inazunguka ulimwenguni kote ya MMO (kutengeneza pesa mkondoni). Nilianza kuweka muda kidogo zaidi, na KUGEUKA MTAALAMO.

5. Catch mwenendo

Kukamata mwenendo, hapa kutoka kwa mtazamo wangu wa uzoefu, ni wakati wa kufanya kazi yangu, ghafla kitu chenye nguvu huangaza, huibuka. Na kwa nyakati hizo, lazima uielewe mara moja.

Rudi mnamo 2017, wakati huo, mwelekeo kuu ulikuwa faida ya pakiti kama Bitconnect na ICO. Lakini sifuati msimamo wa mnunuzi wa ICO, ninafuata msimamo kama vile mimi awali nilichagua kama mchimbaji. Nilikuwa nikitafuta sarafu ambazo zinaweza kudumaa wakati huo. Na naona bitcoinnect as staking. Kwa hivyo nilinunua chini, nikarudisha kwenye mkoba wangu na kuiweka.

Hapa mimi pia nashiriki maoni yangu juu ya kucheza sarafu, kama bitcoin kuungana kwa mfano. Sitashiriki katika usajili wake wa ndani ili nipate, lakini nitanunua kutoka kwa ubadilishaji wowote unaouza. Na nini zaidi, ninapoihifadhi kwenye mkoba wangu wa kibinafsi, kwenye kompyuta yangu mwenyewe ni salama sana mahali pengine kwenye sakafu.

Wakati fulani baadaye, kwenye orodha ya sarafu nilizochimba na kiwango cha bitcoinnect ninachoweza kuweka, bei ilipanda. Niligundua kuwa muundo wa bitconnect ulikuwa katika hatari ya kuvunjika kwa hivyo nilibadilisha kuwa bitcoin 4 btc, na sarafu niliyochimba ilikuwa kupitia 2btc. Jumla ni 6btc.

Katika kilele cha bei ya 20k, mkoba wangu wa Blockchain sasa una usawa wa 120k, unaonekana kupendeza sana. Na nikaamua, hii 6btc ni nambari yangu ya faida, sio kuitumia tena.

Kwa wakati huu, nina 6btc kwenye mkoba wangu. Bado ninaacha mchimbaji akiendesha, lakini sio kushikamana kidogo, lakini natafuta sarafu zingine zinazoweza kukwama bila kufuata mtindo wa mfumo. Na bado ninafanya kazi, bado nikitumia wakati nje ya maisha, wakati watu bado wanashikwa na ICO.

Wakati BTC ilianguka hadi 15k. Nilichukua faida kutoka kwa mkoba wa 6BTC, nikanunua nyumba, nikanunua gari la zamani lenye viti 1, pikipiki kwa mke wangu, nikalipa deni langu la awali na kuweka VND kwenye akaunti yangu ya benki. Maliza kipindi cha malazi, kuendesha pikipiki.

Na bado ninafuata maoni, wacha wachimbaji wakimbie sana au kadiri iwezekanavyo, wakusanyike na wauze.

Halafu soko lilishuka, BTC ikatumbukia hadi 13k, halafu 6k, 4k, 3k8 ... bado sikushiriki katika aina nyingine yoyote, kwa hivyo mtaji wangu ulikuwa bado haujakamilika.

6. Kujifunza

Kwa nini sishiriki katika mwenendo wa ICO, au rahisi zaidi ni kwa nini sifanyi biashara au biashara yoyote. Jambo rahisi ni kwamba, najua sina maarifa ya kutosha, kuwa tayari kwa hilo, sipendi kuhatarisha MWEZI, napenda KUOKOA MTAJI.

Nani anatengeneza pesa, ni PHUC yao. Na sio bahati mbaya kwamba wanapata hiyo PHUC, labda bahati, lakini msingi, ni MATOKEO ya mchakato wa kujifunza, maarifa. Kwa hivyo niliamua kuwa na maarifa ya kujiunga.

Soko linaposhuka, ninajifunza juu ya uchambuzi wa kimsingi, chati, mishumaa. Soma juu ya miradi, thibitisha habari, jifunze kuhusu blockchain, kuhusu programu zinazohusiana na blockchain ..

Na kutoka hapo nilianza kupata pesa, kidogo kidogo, pole pole, thabiti zaidi.

7. Ninawezaje kupata pesa halisi?

Kupitia Mwelekeo defi na mavuno ya kilimo Hivi karibuni, mtaji wangu wa kuanzia soko hili ni karibu $ 10k, kwa sasa imeongezeka hadi fedha 3, mfuko 1 ni $ 25k na sarafu / ishara, mradi ambao nadhani ni mzuri. Niliamua kuishikilia kama hisa kwa miaka 1-3 ya muda mrefu. SAWA).

Mfuko mwingine wa $ 1k ninatumia kwa ukwasi / kilimo cha yiles.

1 $ 10k mfuko ninaweka katika USD kuhifadhi mtaji na akiba. Ninapendelea kuweka USDT juu ya VND kupunguza hatari ya sarafu.

Ukiondoa kuchukua faida halisi ya maisha, nilinunua shamba dogo.

Hiyo inamaanisha kutoka kwa $ 10k asili, nilipata faida kama hapo juu. Kwa hivyo nitaendaje kutoka 10k hadi 70k-80k ???

(Wakati wa uzinduzi wa kikundi Marafiki wa Karibu, nilitengeneza $ 30k)

Labda nilikuwa na bahati, niliruka kwa wakati unaofaa, wakati niliamua kuchukua $ 10k kurudi sokoni mnamo Machi 3, nilinunua Eth wakati huo kutoka 2020-136, nikanunua VET zaidi, FET, ICX, LINK .

Teka mielekeo (Mwenendo). Kama wakati nilikuwa kwenye kituo, nikingojea gari moshi au gari moshi kuja, ilibidi nipande treni mara moja. Na pia lazima niwe na maarifa ya kimsingi, yaliyokusanywa hapo awali mahali pazuri, mahali pazuri. Vinginevyo, kutana na mradi wa hila.

Mgawanyo wa mtaji, niligawanya katika sehemu 3: akiba, kwa kuweka sarafu au kutoa riba ya kilimo na uwekezaji wa mtaji. Sehemu ya staking, iliyotiwa mafuta wakati wa kupata faida, ninaiweka tena katika matumizi ya kiwango cha riba ya kiwanja, kidogo, kidogo lakini inaendelea.

Sehemu ya mradi wa utalii, sinunuli fomo, hainunuli wakati watu wanazungumza juu yake, mimi hununua bei ya chini kabisa, ikiwa siwezi kununua sarafu hii, ninunua sarafu nyingine. Natafuta wavuti kwa miradi mpya. Na ninainunua kwa faida ninayopata kutokana na uchimbaji madini, staking, ukwasi.

Tofautisha, tambua uwezo wa mradi. Wakati ninasoma juu ya mradi, najuaje ikiwa ni ahadi, uwongo au ya kweli? Lazima utafute habari nyingi iwezekanavyo, sio kutoka kwa mmiliki wa mradi, lakini lazima iwe ya anuwai. Mwishowe fanya maamuzi yako mwenyewe.

Wakati wa kununua sarafu za mradi, nina orodha ya kuchagua, ninapeana kipaumbele sarafu ya msingi, matumizi au kutatua shida ya mtandao, ikifuatiwa na usambazaji, kofia ya soko, kisha bei. Ninunua sarafu zenye thamani ya $ 1 ambazo zina faida zaidi kuliko sarafu zenye thamani ya $ 1 (most). Kwa kuongezea, sarafu ninayonunua, bei ya bei ya chini ni rahisi, hatari ya kugawanya mali ni chini. gharama ya sarafu $ 100 imeshuka hadi $ 10 itakuwa nyepesi kuliko gharama ya sarafu $ 1 tone hadi $ 1000.

Chukua faida !!!!! Hii ni hatua muhimu zaidi, baada ya yote. Nambari yoyote kwenye skrini itakuvutia ikiwa hautapata faida. Itakufanya uwe na tabia ya kutumia mtaji zaidi na zaidi, sio kutoa pesa au kupata faida.

Ndugu na dada wana hisia kwamba ni mtaji kiasi gani haitoshi, sarafu yoyote au mradi unataka kununua !!!! Unaponunua $ 5000 na kuona mtu ananunua 10k, unachukuliwa, unahisi kama unataka sawa na nambari hiyo. Na wakati wa kuchukua faida pia, kaka na dada hupata $ 20, lakini ona watu wengine wanafaidika 1000k, 5k wasio na subira, wanataka kuwa kama wao.

Kwa kuongeza, kuchukua faida kulingana na maoni ya soko na mwenendo ni bora zaidi. Kwa mfano, wakati sarafu imepewa bei ya $ 1 - hadi $ 2, soko lote linauza kupata faida, napaswa pia kushiriki hapo, ingawa lengo langu bado ni $ 1- $ 5. Acha kidogo ikiwa kuongezeka kutaongeza riba.

Kuchukua faida sio mbaya kamwe. Moja ni kiasi kikubwa cha sarafu lakini bei sio kama inavyotarajiwa, ya pili ni bei kama inavyotarajiwa lakini sarafu sio nyingi, ya tatu ni idadi kubwa ambayo lengo kama inavyotarajiwa ni kubwa.

Ninaweza kuwa na sarafu kidogo kuliko kaka na dada zangu hapa, lakini kwa kurudi, nina dola zilizopo za dola, nyumba, magari, na mavazi ya kila siku na mavazi. Milioni 100 = $ 5k kwa ukwasi, kilimo cha mavuno, $ 50 - $ 100 kwa siku kwangu, ni milioni 1 hadi milioni 1 kwa siku, ni kubwa kwangu.

Na mara nyingi tunatarajia kurudi kwa juu kabisa. Lakini hapana, naona mfano wangu wa kulenga ni $ 10, lakini $ 7 ninayotengeneza, nitatoa $ 3 iliyobaki sokoni, kwa wengine wafurahie, siwezi kula yote.

Kama sarafu ya mradi, ikiwa utaiona kwa hakika, uwezekano, baada ya kuchukua faida, ninaacha kidogo kama hisa, hisa. Kampuni ya jadi nje, mwaka 1 faida halisi 1% -10% inaweza kuitwa kufanikiwa.

Kwa kifupi mchezo wangu wa kucheza ni:

Tambua mtindo wako wa uchezaji, zingatia malengo yako. Lengo kuu ni faida, iliyochomekwa kwa Dola kwa kadri iwezekanavyo. Chagua nafasi yako ya kucheza: madini au mwekezaji, au mfanyabiashara au mmiliki wa mradi.

Nichagua kuanza na uchimbaji wa madini / staking / ukwasi ambao unazalisha riba.

Chukua riba kununua sarafu ya mradi.

Ikiwa sarafu ya mradi ina faida, sehemu moja itachukua faida, sehemu moja itaendelea kuongeza kwenye mfuko mwingine wa uwekezaji wa sarafu ya mradi.

Mradi utaendelea kutofaulu, nitapoteza pesa. Lakini bado kuna miradi yenye faida. Chukua faida sehemu 1, sehemu 1 imeongezwa kwenye mfuko wa uwekezaji wa mradi.

Kama hivyo, mtaji wangu wa asili uko katika sehemu inayokwama, ukwasi haupotei, una maslahi kidogo au riba nyingi.

Kuwekeza katika mradi wa sarafu, kutakuwa na faida ya sarafu, upotezaji wa sarafu, lakini ninanunua kwa bei ya chini kabisa, mpango bora, kwa hivyo uharibifu umepunguzwa sana, hugawanywa na 3 / umegawanywa na 4, mara nyingi mimi huvunja hata au hugawanya 2.

Na sarafu ninazochagua, ikiwezekana, nitasimama au ukwasi mahali pengine wakati nikisubiri bei ifikie lengo kama inavyotarajiwa.

Wakati wa mchakato wa uwekezaji wa mradi, kila wakati nikifuata mwenendo wa sarafu nitakayofuata, napenda kukaidi, miradi ya madaraka. Na usivurugike na usumbuke wakati kuna mradi mpya sana, mwelekeo mpya unazaliwa.

Ukifuata, chagua pia, tegemea vidole vyako, sio kukumbatia rundo la sarafu. Daima safisha vikundi vya kuchukua faida ya muda mfupi na mrefu ikiwa utafikia lengo. Hakuna majuto wakati wa kufunga lakini inaongeza.

Na kwa usimamizi wa kwingineko ya mali, napendelea kuiweka kwenye mkoba wangu mwenyewe haswa, kwa mfano, mkoba wa uaminifu, tokenpocket. Kama ninavyoona, ingawa ada ni ghali kidogo (haswa erc20) lakini ukwasi ni mzuri sana, unafaa kwa mtindo wangu wa kucheza, sio mfanyabiashara.

Katika mchakato wa kutafuta mchezo kama huo, jaribu kujifunza kila wakati na kufuata habari kwenye mtandao wa twitter, vikundi vya jamii ya kati na ya kigeni ili kufahamu mwenendo huo, karibu na papa, karibu na mtu maarufu.

Kwa sababu unatilia maanani, baada ya miaka 3, mshindi mkubwa bado ni papa, au mmiliki wa sakafu, mmiliki wa mradi. Kufa kama majani ni mchezaji wa mwisho, kucheza bila ujuzi ni mbaya zaidi.

Mimi pia nina marafiki wachache, mkoba wao wa blockchain tangu 2017 ina 5btc, hadi sasa karibu mia btc ni kawaida. Ninawaheshimu sana, si rahisi kupata idadi hiyo. Wengi wa walioshindwa na kufeli ni kwa sababu ya miradi ya kukuza mitaji, kununua na kuuza bila maarifa.

Hadi sasa, kwangu bado njia niliyochagua. Na bado ninatumia masaa 2-4 tu kwenye soko hili kila siku, zingine bado nina biashara yangu mwenyewe. Na nahisi nimeridhika.

Kila kitu kinachotokea ni cha muda mfupi, hakuna kitu kabisa. Kwa hivyo bado ninajifariji kujaribu kufanya bora niwezavyo. Na bado kujifunza, kujifunza vitu vipya sokoni kila siku. Zingine ni kwa sababu ya kiwango cha Mbingu, ninafurahiya tu.

Tunakutakia kila la heri afya na furaha na familia za wapendwa wako, bahati nzuri kwenye njia uliyochagua. Asante admin Hen Vai kwa kuunda kikundi, ambacho husaidia watu kupata karibu na papa, waundaji wa soko hili, kwa mikakati mpya, malengo makubwa.


Chanzo cha kifungu: Kundi BTA MARAFIKI WA KARIBU (kwa sasa kundi halijafunguliwa kwa watu wapya, tunatumahi kila mtu anahurumia, tangazo la Kuku atatangaza baadaye)

- Matangazo -
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Mabadiliko ya Binance Reputable
Tan Tanhttps://blogtienao.com
Shikilia usife kamwe!
- Matangazo -Mabadiliko ya Binance Reputable

MFUKO WA TOP TOFAUTI

Sakafu ya Binance

Binance ni nini? [Usajili na maagizo ya matumizi ...

Pancakeswap

Pancakeswap - Juu 1 ya BSC: "Nyati" kwenye Binance Smart Chain

HABARI ZAIDI YA WIKI

GateHub ilitangaza itaendelea kusaidia XRP licha ya madai kutoka kwa SEC

GateHub iliapa kuendelea kusaidia XRP licha ya ...

Shark hufunua maelezo ya kiwango chote cha sarafu inayoshikilia

Shark anafunua kiwango kamili ..

jina Bei
Bitcoin
Bitcoin(BTC)
$ 11,756.05
ethereum
Ethereum(ETH)
$ 408.00
ripple
XRP(XRP)
$ 0.289
bitcoin-fedha
Fedha za Bitcoin(BCH)
$ 292.23
EOS
EOS(EOS)
$ 3.40