Je! Mji wa Madini ni nini? Je! Huu ni mradi wa madini wa udanganyifu wa bitcoin

31
57439

Je! Mji wa Madini ni nini?

Kabla ya kuingia kwenye maelezo, tunataka ujue mapema kuwa MiningCity ni nini? na pia utangulizi machache juu yao kwanza, kulingana na habari kutoka kwa gombo lao la nyumbani

Jiji la Madini ni nini

“Jiji la Madini ni mpango ambao unakusudia kukusanya watu ambao wanataka kuimarisha nguvu na kuongeza nafasi za uchimbaji wa Bitcoin. Bitcoin ni sarafu ya dijiti ambayo inasababisha ukuaji wa kulipuka wa teknolojia ya Blockchain na wengi wanaamini kuwa hii itakuwa mustakabali wa tasnia ya kifedha ya ulimwengu. Mchakato wa kununua Bitcoin unaitwa madini, Jiji la Madini ni mahali ambapo watu wanaweza kuja na kuchimba sarafu za dijiti na pia kuongeza thamani ya mchango wao wa awali kupitia upanuzi wa mtandao wa kampuni zinazochimba madini. hitimisho. Tunatoa nguvu ya unyonyaji, utunzaji wa teknolojia na matengenezo ili upate faida. "

Fafanua kanuni za Operesheni kulingana na Madini ya Bitcoin Kutoka MadiniCity

Bitcoin Inatoka wapi? Kwa kutolewa kwa maelezo ya benki, Serikali inaamua wakati wa kuchapisha pesa za karatasi na kusambaza pesa. Bitcoin haina serikali yake. Inafanya kazi kwa uhuru na kwa uhuru. Unaweza nunua Bitcoin na piaimiliki. Chombo cha kuchimba madini ni kompyuta maalum ambayo hutumia programu maalum kusuluhisha shida na hutolewa kiasi fulani cha bitcoins badala ya kutatua kila shida. Hii hutoa njia nzuri ya kutoa sarafu na pia hutengeneza motisha kwa wachimbaji zaidi. Kawaida, zana za madini za Bitcoin husaidia kuweka mtandao wa Bitcoin salama kwa kupitisha shughuli. Madini ni sehemu muhimu na muhimu ya Bitcoin, kuhakikisha usawa wakati wa kuweka mtandao wa Bitcoin uko salama, salama na salama.

Jinsi miningcity inavyofanya kazi

Kwa kujiunga na mtandao wetu na kuchagua moja ya mipango yetu, unapata nguvu ya kompyuta ambayo hukuruhusu kuchimba bitcoins kwa kiwango fulani na kwa kiwango fulani. Kasi hiyo imeunganishwa na ubora wa kompyuta ya madini. Daima tunajitahidi kutoa vifaa vya hivi karibuni kwa shughuli zetu, ndiyo sababu tunajitahidi kutoa nguvu ya haraka zaidi ya kompyuta inayopatikana - na hivyo kuboresha mchakato wa madini. . Mbali na uchimbaji madini, tunatoa pia mpango wa rufaa ambao unaruhusu ruzuku ya mapato kutoka kwa madini peke yake. Unaweza kupata maelezo zaidi kuhusu mipango katika eneo la faragha baada ya kujiunga.

Na hapo juu kuna habari kadhaa ambayo tumethibitisha kutoka kwa ukurasa wao wa rejea kwa kumbukumbu yako, na pia kutoka kwenye picha hapo juu, kwamba wametangaza kwamba wao ni washirika wa BTC.COM - Uchimbaji mkubwa wa BTC ulimwenguni leo. Kabla ya kufafanua habari nyingine, hebu tujue juu ya kiwango cha HOT cha mradi huu huko Vietnam na Ulimwenguni.

Kuvutia juu ya MadiniCity katika Vietnam na Ulimwenguni

Haijulikani ikiwa huu ni mradi mpya au sio habari nyingi kutoka wakati huo zilianza kuonekana nchini Vietnam karibu Mei 5. Na inapofikia mradi huu, kuna maoni mawili tofauti: upande mmoja anafikiria hii ndio Uchimbaji wa anga toleo2, upande mmoja anafikiria hii ni mradi unaowezekana. Hivi sasa, tunaona marafiki wengi wakiajiri vikao kwenye mkutano, vikundi vya uwekezaji kuhusu fedha za kifedha, kuonyesha kiwango kinachoongezeka cha riba katika Vietnam.

Kwa hivyo ni nini ulimwenguni? Kulingana na Blogtienao, inawezekana kwamba huu ni mradi mpya ambao hakuna mtu anajua au kwanini bila hati yoyote ya maandishi na taarifa hii ya vyombo vya habari iliyotolewa wakati huu ni mradi ambao marafiki wa Vietnamese Matangazo ya kiume ni mradi mkubwa. Onyesha kuwa kiwango cha dunia cha kupendeza katika mradi huu bado ni cha chini sana!

Tovuti zingine za Vietnamese zinasema huu ni mradi wa HOT sana katika nchi nyingi na haswa Korea, lakini kwa kweli hatukupata habari yoyote juu ya tukio hili. Kwa hivyo bado inahisi blurry.

Tathmini ya Jiji la Madini

Tathmini ya Msingi

Mimi mwenyewe nilikuwa mwekezaji Mchimbaji wa Bitcoin, na safu ya Asic, kawaida S9 yenye uwezo wa 13.5TH / S, inapaswa kuwa na ujuzi kabisa juu ya faida kutoka hapa. Nitatoa tathmini ya msingi, ni msingi tu nje ya mkondo.

MiningCity inayo vifurushi vingi vya uwekezaji, tanga mkondoni, pia tulipata nakala za uchambuzi kwa nini uwekezaji huo una faida, wengi huzungumza juu ya kifurushi cha uwekezaji $ 3500 (milioni 82), kwa hivyo Pia ninachambua kifurushi hiki pia, chini ni picha ya kifurushi cha GOLD

  • Kifurushi cha miaka 3: siku 1100
  • Riba itatozwa siku 10 baada ya ununuzi wa kifurushi hicho
  • Kifaa kinachotumiwa ni: Antminer S9
  • Uwezo wa jumla wa mashine ni: 70 TH / s (Sawa na simu 5 S9)
  • Bei ya umeme ni 0.0475 $ KWH
  • Matumizi ya nguvu ya 70TH / s ni 7000W

Hiyo ndio habari ya msingi kwenye kifurushi cha DHAHABU. Kwa upande wa hukumu, habari zote kwenye kifurushi ni wazi kabisa, juu ya uwezo, bei ya umeme, ... nakaribisha sana hatua hii kutoka Jiji la Madini, angalau wanafanya kwa utaratibu, kutoka kwa wavuti, hadi kwa kanuni za kifurushi. , mfumo pia ni mtaalamu sana. Kwa hivyo pia italinda kwa muda ikiwa kuna nia ya uwekezaji.

Maelezo ya Tathmini

Kama ya Mei, Bei 1 Bitcoin ni $ 5.295. Gharama kamili ambayo Mining City inachimba Bitcoin kulingana na bei ya umeme huko Kazashtan ni $ 2.912 + gharama za matengenezo ni karibu $ 3500 (takwimu inayokadiriwa)

Kwa hivyo, Mining City bado ina ziada ya $ 5.295 - $ 3.500 = $ 1.795 ikiwa mwaka 1 baadaye Bitcoin inabaki bei sawa ya $ 5.295 (makisio kwa kila mtu kurejelea). Kwa kuwa kifurushi hiki ni bure kwa miaka 3, wanalipa nini baada ya miaka 2?

Suluhisho lao ni kwamba watabiri soko litakuwa na bei ya rekodi miaka mitatu baadaye, na ikiwa itaendana au la, wakati nitakapouandika nakala hii, bei ya BTC ni 3, angalau wataweza kumudu ada ya kujilipia riba ndani ya miaka 11.000 ya kuchimba. Lakini ikiwa BTC haitaongezeka, watanilipa kama?

Ikiwa uwekezaji nchini Vietnam, unununua mashine mwenyewe, na kifurushi sawa cha 1 TH / S, utatumia karibu milioni 70 kwa (gharama ya mashine + gharama ya kukarabati + gharama ya umeme katika miaka 130) Na katika miaka 3, pia kuwa na uwezo wa kupata kiasi sawa cha Bitcoin kama wao, angalau iweze kudhibiti. Tofauti kubwa kama hii ni kwa sababu bei yao ya umeme ni kubwa mara 3 kuliko bei yao ya umeme. Kwa hivyo, sababu moja nzuri zaidi ya kuwekeza katika MiningCity?

Hiyo sio pamoja na ugumu wa madini, Hivi sasa ugumu umekuwa karibu mara mbili ikilinganishwa na kilele cha 2017, kwa sasa uwezo wa 70TH / s unachimbwa tu 0.8BTC, sio 1BTC kama tovuti zingine ziliripoti, na ina kupungua zaidi wakati idadi ya wachimbaji wapya inajiunga. Sitaandika kwa undani kwa sababu watu wengi hawajui ni ngumu - HashRate ni nini!

Walakini, ni nini kinachofaa kutaja? Wanatumia hadi 35% ya Jumla ya Mapato kwa madhumuni ya kulipia mfumo wa Ushirika (rufaa ya kurejelea). Unununua kifurushi cha milioni 82, watatoa kiasi kama milioni 28.7 milioni (sawa na 35%) kumlipa mtu aliyekutambulisha. Hii ni mfano MLM - Ngazi Mbalimbali! Sisemi ngazi nyingi ni mbaya! Lakini wakiwa na uzoefu wa ufugaji wa nyati, baada ya kulipa kamisheni, wana milioni 53 tu za kununua mashine, kulipia umeme kwa miaka 3, gharama za utunzaji na matengenezo kwa miaka 3, ... basi ni wakala halisi. Inawezekana popote duniani hivi sasa ... Isipokuwa umeme ni bure kwa 100% ..

Kwa hivyo MiningCity inamaanisha nini? Wanabeti kwa bei ya Bitcoin, Ikiwa Bitcoin itaenda kwa mwezi halisi, kwa kawaida watapata faida kubwa, na wawekezaji wanaweza pia kupata faida kubwa kama inavyotarajiwa, na hii ndio shida ikiwa ni hivyo. Kwa upande mwingine, Ikiwa Bitcoin inabadilika tu kati ya $ 5295 na $ 7000, na kiwango cha kimfumo cha kuongezeka na malipo ya tume tu, labda watalazimika kufunga na kufilisika kwa mwaka 1 tu .. Utaelewa mwenyewe ni pesa ngapi utapoteza bila kurudisha mtaji wako

Maelezo ya Blurry Kuhusu Jiji la Madini

Kwa kadiri ninavyojua, MiningCity ni mshirika mkakati wa BTC.COM - POOL kubwa zaidi ya madini ulimwenguni leo. Na pia walitia saini karatasi ya kimkakati juu ya uwekezaji na serikali ya Kazastan katika utoaji wa ardhi ya miaka 5 kwa ujenzi wa kiwanda cha madini na vivutio vya bei za umeme.

Cheti Iliosainiwa Kati ya Jiji la Madini Na BTC.COM

Je! Nilichapisha picha hii kwa bitmain - mmiliki wa BTC.COM na vile vile nimekuwa kwenye vituo vyao vya telegram kuuliza juu ya ushirikiano wao wa kimkakati? Jibu ninalopata ni kushirikiana. Shida ni kwamba picha niliyotuma ni ile iliyo hapo juu, na walinithibitishia kuwa picha niliyotaja ilitaja Minebest, sio wao, na kwa ufafanuzi walisema niwaulize wavulana wa Minebest. inapaswa kuwauliza. Jibu nililopokea kwenye Telegram karibu sawa, hiyo ni MiningCity ni mmoja tu wa wateja wao wakubwa wa VIP, wanashirikiana kama wateja wa VIP. Kwa hivyo swali ni je, uwazi katika makaratasi yaliyotolewa na tovuti zingine za Kivietinamu ni wazi na ni kweli au la?

Ninaona pia picha za data juu ya MiningCity, bado kuna majibu mengi au hakuna, picha ambazo zinaonyesha umaarufu wa MiningCity huko Japan, Korea, Ulaya, ... natafuta milele. macho na usione sehemu kama hiyo. Dhamana ya vifurushi vya bima, hasara za uwekezaji zitakuwa bima kwenye MiningCity, najiuliza ni nani anayekata bima? Ikiwa kuanguka kwa kweli kunafunikwa au la? Kwa sababu hakuna karatasi au kampuni zinazothubutu kujitokeza bima, ni ahadi tu ya bima.

Epilogue

Ni kweli kwamba maji ni wazi sana, hakuna samaki, maji ni mawingu mno, samaki amekufa, sekta ya uwekezaji wa cryptocurrency daima ina hatari kubwa, kwa ujumla mradi wa MiningCity ni angalau - ikiwa ikilinganishwa na miradi. Miradi mingine ya HYIP kama SCF Token, CTO, Plustoken, ... ni bora, kwa sababu kiwango cha riba sio kubwa sana (miaka 300% / 3 badala ya 360% / 1 mwaka kama miradi mingine), utabiri wangu pia unasema kuwa mradi huo Mradi huu utaishi kwa muda mrefu kwa sababu ya uamuzi wangu binafsi, bei ya BTC pia itaongezeka sana mnamo 2020, Lakini ikiwa BTC itatoka tu kutoka $ 5000-8000, unafafanua kuwa mradi huo utavunjika kwa mwaka mmoja. Mtu yeyote ambaye ananiuliza ikiwa napaswa kuwekeza au la, sitoi ushauri, lakini tafadhali soma kwa uangalifu uchambuzi hapo juu na ufanye uamuzi wako mwenyewe. Binafsi, kwa sasa siwekezaji katika mradi huu. Bahati njema

blogtienao watermark1

Kama fanpage Facebook của Blog halisi ya Pesa

Jiunge na kituo telegram của Blog halisi ya Pesa

Jiunge Group Jadili habari za Blog halisi ya Pesa

Matangazo
Matangazo
Matangazo
Mabadiliko ya Binance Reputable

31 COMMENT

  1. Tafadhali ongeza kuwa mtaji uliohamasishwa na mfumo ni mkubwa sana (hauna kikomo) Ikiwa mtaji huu mkubwa hutumiwa kununua wachimbaji, idadi ya wachimba pia pia ni kubwa zaidi?

  2. Shida ni kwamba sio dunia nzima inawekeza katika miningcity na bitcoin daima ni katika mzunguko. Kuweka mabango kwenye BTC.com sio jambo rahisi kwa hivyo ninaamini mradi huu utaishi kwa muda mrefu.

  3. Kundi moja zaidi kujiandaa kwenda mtaani kutembea na mabango yaliyopendekezwa…. Kwenye jukwaa, watoto wengi walisifu na kufa

  4. kashfa za miningcity so btc.com pia ni kashfa ah, minebest pia wame cheated, sio wajinga so og blogtienao ujue ni akina nani !!

  5. Hii ndio tovuti ambayo nimejua tangu nilipotembelea, lakini sasa inahisi kidogo. Kukatishwa tamaa, njia ya admin hapa sio ya kitaalam, wacha niseme kwamba inasikitisha lakini na tovuti kubwa ya jamii, kwa hivyo wewe sio bora kuliko mimi, bye bye blogtienao Usomaji wako ni bahati mbaya

  6. Mimi pia hufuata machapisho ya Blogtienao, nahisi timu ya msimamizi ni nzuri, machapisho ni bora, ya uwazi, ya haki, sio ya kushawishi au kusajili kiunga hapa chini kama tovuti bitcoinvietnamnew au tapchitienao, nk v…. Na umefanya bidii kujua na kutafuta habari ya pande nyingi kwa uangalifu sana kabla ya kufanya hitimisho la mwisho. Shukrani za dhati hii haki!
    Lakini kulingana na wewe, hakuna mradi ambao unaweza kuwekeza. Ambayo pia ni kweli, mwishowe una busara kusema kwamba haushauri ikiwa uwekeze au la, kulingana na uamuzi wa kila mtu, ingawa uchambuzi hapo juu ni mzuri sana, unavutia sana. Hii ni kama msichana ambaye alinishawishi kitandani kufanya ngono hadi nilipomaliza kusema nilikuwa sida, ulicheza?… Douma. Wakati huo nilikuwa juu na hapo sikuweza kustahimili lakini niliogopa kucheza :))
    Kweli, asante sana, Ad. Wale ambao wanaogopa hawachezi, ikiwa wanaweza kucheza, wanaweza kuikubali.
    Wachukua wale ambao hakuna mtu anayeweza kuchukua, utapata wale ambao hakuna mtu atakayepata!
    Ok

  7. Naorodhesha pesa hii, msichana mdogo, naiona, najua soko, na forex mwezi huu, naona soko hili ni la bahati nzuri sana lakini pia ni la juu sana. Ninampima sana, nataka kupata mapato zaidi kutunza watoto wangu, natumai wazazi wataendelea kunifundisha jinsi ya kuifanya. Asante sana

COMMENT

Tafadhali ingiza maoni yako
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii hutumia Akismet kupunguza spam. Tafuta jinsi maoni yako yanavyopitishwa.