Ishara ya SCF ni nini? Je! Uwekezaji wa SCF Viwango Vingi vya Kiwango?

21
8857

Ishara ya SCF ni nini?

Ishara ya Scf ni bidhaa kutoka kwa mkoba wa kusudi anuwai unaoitwa SCF Wallet, ambayo, kama ilivyoletwa kwenye ukurasa wao wa kwanza, "Mkoba wa Tini ya SCF inasaidia aina nyingi za mali za dijiti, hutumia saini za nje ya mkondo, uthibitishaji Mfumo wa kitambulisho anuwai, teknolojia ya uhifadhi

Ishara ya SCF ni nini

kuhifadhi na kusambaza usimbuaji wa kiwango cha benki cha SST na teknolojia ya mpango wa GPI wa Jumuiya ya Kimataifa ya Mawasiliano ya Fedha na kutoa malipo ya kipekee na uzoefu wa usalama… ”

 

Habari ya Msingi Kuhusu Tepe ya SCF

  • Alama: SCF
  • Blockchain: haijulikani
  • Mkataba wa Smart: Haijulikani
  • Kiwango cha ishara: haijulikani
  • Aina ya ishara: Haijulikani
  • Jumla ya Ugavi: haijulikani (haijulikani)
  • Ugavi wa Mzunguko: Haijulikani

Kiwango cha ubadilishaji wa ishara ya SCF

Kiwango cha ubadilishaji wa ishara hii imedhamiriwa na mahitaji kwenye soko la weusi, kwa hivyo hakuna viwango au ukaguzi kamili wa kudhibitisha bei ya dhamana yake. Hivi sasa, labda ni biashara katika anuwai ya $ 3.2.

Je! Kubadilishana Hukubali Tuni la SCF?

Kwa kuwa hii ni sarafu ya kiwango anuwai, na ni mradi wa HYIP, sioni ubadilishanaji wowote mzuri ulimwenguni ukiukubali. Kwa hivyo ukwasi ulioundwa ni kutokana na kiwango chake HOT kwenye soko, mara tu "inapovunja" inachukuliwa kama rundo la takataka ambalo haliwezi kutolewa mahali popote.

Kuna habari nyingi haijulikani ambayo sijui vizuri, kwa hivyo nitaandika ikiwa haijulikani ili uelewe kuwa ni wazi sana.

Kiwango kikubwa cha TP ya SCF huko Vietnam na Ulimwenguni

Kama ilivyoelezwa hapo juu, SCF ni HOT sana nchini Vietnam na ulimwenguni kote, kawaida kokote uendako sasa, kokote uendako, itaingia kila kona na ofa za kupendeza, riba mbaya ya kila mwezi. kutoka 18-36% (Riba ya kila mwaka ni mbaya sana). Kwa hivyo, inavutia wawekezaji wengi "hatari" ambao hukimbilia ndani kama moto na kisha kuingia kwenye mtego bila kujua ikiwa watashinda au watashindwa. Hivi sasa mradi bado upo, kwa hivyo bado ninathibitisha kuwa sio ulaghai au la?

Je! Kuwekeza Katika Ishara ya SCF?

Kwanza kabisa, ninathibitisha kuwa huu ni mradi HYIP - Ngazi Mbalimbali. Maoni yangu juu ya viwango vingi sio mbaya kwa sababu kuna bidhaa za viwango vingi ambazo zina bidhaa zilizotengenezwa vizuri na aina ya biashara. Lakini hakuna uwekezaji, wito wa uwekezaji, kuvutia uwekezaji, kukaa na kufurahiya viwango vya juu vya riba hadi 36% / Mwezi, hiyo ni hatari sana!

Ninapotembelea ukurasa wao wa nyumbani kisu.ioKwa mshangao wangu, interface ni rahisi sana, na kila kifungo cha NYUMBANI, KUHUSU na Kupakua. Jina la kikoa limesajiliwa upya mnamo Februari 21, 02, mimi mwenyewe ni mbuni na mwandishi. Ninapoiona, nimeshangazwa sana na utata, na ninahisi ndio sababu watu wa Kivietinamu wanawekeza tu katika Mradi bila habari nyingi, yote kwa mdomo na mtu wa tatu, na viwango vya juu vya riba ... Kwa hivyo ninathibitisha kuwa huu ni mradi wa HYIP - kusudi ni kuvutia wawekezaji. Kwa viwango vikubwa vya riba, uwezekano mkubwa wa hatari, kwa hivyo kila mtu anapaswa kuzingatia kuwekeza!

Ninaendelea kwenda google, facebook, Iliyounganishwa, Telegram, ... kwa jumla tovuti zote za utaftaji, mitandao ya kijamii kupata habari zaidi juu yake, ole Vietnam yote, ... Je! Huu ni mradi Lakini kuna Kivietinamu tu ambao hudanganya kila mmoja? Sithubutu kuthibitisha hilo.

Baada ya hapo, niliendelea kupata anwani ya mkoba wa ERC20 ambayo watawala huko Vietnam walipiga kelele, Mkataba wa Smart wa "SCF Token" kama ifuatavyo: 0xd3ebdaea9aeac98de723f640bce4aa07e2e44192

Ugavi wote ni ishara za SCF 500,000,000 na ina anwani 14,971. Hakuna WhitePaper, Hakuna Timu Inayoendelea, Hakuna Jamii, Hakuna orodha ya sakafu, ... Habari nyingi feki, ...

Chanzo cha picha kutoka Coin98, uchambuzi kwenye SCF
Chanzo cha picha kutoka Coin98, uchambuzi kwenye SCF

Kulingana na utafiti wetu wakati wa kuuliza Msanidi Programu wa Blockchain, kuunda ishara ya ERC1 ni rahisi sana, kwa watu wa kiufundi sio ngumu. Kwa hivyo ujanja wa kuunda sarafu ya kiwango anuwai - HYIP kwa utapeli sio ngumu, ni pamoja na hatua:

  1. Kuunda tovuti sketchy.
  2. Fanya kitu, kipakie kwa iOS ili kuthibitisha mradi uliidhinishwa na Apple ili kudhibitisha mradi huo ni safi.
  3. Kuzalisha ishara yenye thamani ya mamilioni ya dola ili kuvutia wawekezaji.
  4. Mkakati kamili wa uuzaji wa kuvutia wawekezaji na faida kubwa ... Mikate inayotolewa kutoka kwa miradi ya kuvutia na uwekezaji wa uchoyo kabisa

Wawekezaji wengi hushinda, faida hujaa maji ... wakinong'ona kwa kasi kubwa sana, na kwa hivyo wanataka kuwekeza, kushinikiza dhamana ya ishara kuongezeka ... Na itakuwa wakati wa kuongezeka ...

Kila mfano aliyozaliwa inaweza kuwa na majina tofauti lakini aina hiyo hiyo ni kukaa karibu na kucheza gossi na faida. Jiulize, hakuna mradi ulio na riba nyingi, bila juhudi nyingi, Ukiwa na skimu za kiwango cha juu cha Skymining au ya jadi, mwisho utalipa riba kwanza, na harakati za CTO, chapisha ishara ya kulipa , mara ukwasi ukiwa umefutwa au wazi, wawekezaji tu wanashikilia rundo la ishara ambazo haziwezi kuuzwa (ONECOIN ni mfano). Wacha tuchunguze yaliyopita na SKymining

Epilogue

Mradi wowote wa HYIP ambao unaonyesha dalili za udanganyifu utakuwa na aina ya msingi ya kucheza na faida kubwa na tu wakati mradi utavunjika itakuwa kashfa. Kwa hivyo mimi pia sithubutu kudhibitisha huu ni utapeli au la? Kwa kuwa bado haijaanguka, lakini ikiwa mtu yeyote ataniuliza ikiwa ningefaa kuwekeza, ningeshauri dhidi ya kuwekeza hii Ishara ya SCF. Ikiwa wewe ndiye kiongozi, au mtu ambaye anatarajia kuwekeza, fikiria tena ni picha ngapi zitakuharibia ikiwa itaanguka. Nawatakieni nyote muwe na afya na muwe macho kutambua muundo wa HYIP.

 

Kama fanpage Facebook của Blog halisi ya Pesa

Jiunge na kituo telegram của Blog halisi ya Pesa

Jiunge Group Jadili habari za Blog halisi ya Pesa<

Matangazo
Matangazo
Matangazo
Mabadiliko ya Binance Reputable

21 COMMENT

  1. Blogi kuhusu sarafu halisi nenda kwa CTO CTO imebana sana siku hizi, ingawa CTO kwa sasa inaunda mifumo mingi ya mazingira kama kadi ya Mwalimu, Sim, Cloudchat na haswa kusafiri kwa wingu…. Lakini sijisikii vizuri. BLOG kwangu tafadhali pima

COMMENT

Tafadhali ingiza maoni yako
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii hutumia Akismet kupunguza spam. Tafuta jinsi maoni yako yanavyopitishwa.