Matangazo
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Trang Chu HABARI KUISHI VIWANDA VYA UMMA-LEVEL DUNIANI

VIWANDA VYA UMMA-LEVEL DUNIANI

-

- Matangazo -
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Matangazo

MUHIMU WA PRESA?

Ukweli na pesa unasema kitu chochote ni ukweli umeingia moyoni mwa "Mfanyabiashara aliyefanikiwa". Mara una pesa? Unaweza kwenda kwenye gazeti, unaweza kusema chochote sahihi, hata ikiwa utafanya vibaya, inasemekana kuwa sawa na kusifiwa.

Sawa, hebu tuzungumze juu ya PRESS kwanza, gazeti moja, kuna mada 1 ponzi, 2 ni anti ponzi, 1 ponzi. Magazeti yaliyo na jina la polisi na sheria "yalinunuliwa" katika noti moja ili kudai jina "BORA", zungumze juu ya "BURE", na gazeti lolote linaweza "kununuliwa" ... Mpya tazama jukumu la Magazeti hayana tena kuaminika tena.

Sababu ya hii, maisha ambayo yanazidi kuwa magumu yanaweza kuwa sababu kuu, kwa sababu siwezi kufanya vizuri zaidi, nasoma milele, sifanyi chochote, ninapocheza zaidi, ndivyo ninafanya hasara ... Na kwa hivyo ilibidi achukue hatua kwa hatua kuishi.

Kiburi cha taifa la Kivietinamu kina sifa kama udanganyifu unaokua unaenea katika jamii ya kimataifa na imekuwa nafasi ya watu wa Kivietinamu, ikiwa wanataka kuwa matajiri, lazima wajue jinsi ya kudanganya !!!

Licha ya uadilifu wa maadili, licha ya uchumba, mwisho ni chungu sana kwani familia nyingi huangukia kwenye shida ya mbinguni. Lazima niseme tena na tena juu ya hali hizo: PEKEE KWENYE HII, KWA KUFANYA KUFANYA.

IM AU UP?

Ndio, kulingana na wachambuzi ni kweli sana. Kila mtu, wanajifunza kutoka kwa makosa yao wenyewe. Baada ya mambo machache ya upendo, kulikuwa na watu wengi ambao waligundua hiyo.

Kinachostahili kutaja ni, ni watu mia chache tu waligundua ... na mamilioni ya watu bado hawajapata "KUFANIKIWA", ambayo ni ardhi yenye rutuba yao kuendelea "kupata utajiri".

Kati ya hizo mamia mia chache, kutakuwa na watu ambao watakubali kuanza kutoka mwanzo, na kutakuwa na watu ambao wanapuuza ujinga? Jiunge sasa !!! Pesa tu! KUMBUKA KWELI KWENYE MINDI, MIFUNDO YA GARI, JAMHURI ZA KIWANGEREZO ZILIYOFANIKIWA KUTOKA KWA KIUME?

Hitimisho ni kwamba wanapokuwa kimya zaidi, watakuwa wenye nguvu zaidi na wenye nguvu, nguvu yao zaidi, na hunyonya kiini kilichobaki cha watu wa Kivietinamu. Kaa pesa ya Yuan mwenye uchoyo, kunyonya imani yote, kudhoofisha imani na sheria, kwa ukweli kwa sababu ikiwa kuishi na ukweli ni maskini, unanyanyaswa na kutishiwa.

Acha tufanye LUGHA YA KUPATA !!!

BONYEZA MPENZI WA MLM (KIWANGO CHA BWANA MAMA)

Kuzungumza juu ya WAANDISHI WA Miradi, wao ni wajanja sana, wakizuia sheria, wanachunguza kwa uangalifu, na pigo la uchoyo, wakifanya kesi, hufanya trilioni, halafu endelea kufanya miradi mingine, kujifanya warudishe mradi lakini kwa kweli wao ndio nyuma, endelea kupigania uchoyo wa wawekezaji wenye uchoyo. Wana miguu ya centipede, tayari kutishia, kwa Gypsy njoo uulize ikiwa kuna yeyote anayethubutu kusimama.

Kwa hivyo hakuna mtu anayethubutu kusimama, watu polepole wataanguka kukubalika. KWA sababu ni RICH, INA PESA, KWA HIYO, NINI NINAPATA DC.

Kama matokeo, alikua tajiri haraka katika miaka michache, akapata bilioni mia chache kwa miaka michache, bilioni chache kwa tajiri, au akapata makumi ya maelfu ya mikono. Nini umri wa mjomba Vuong lol...

KILA SIKU HIYO NI ZAIDI YA KUFUNGUA NA LEO, KUPATA KWAO. AMBANI AMBAYE WAKUWA "WAKIWA" SML.

Kiongozi wa WHITE

Katika hadithi ambayo bosi wa Mashariki alisema, wakati wa safari ya basi, aliona kwamba mwizi alikuwa akimchukua mtu huyo mwingine. Ni aibu kusema ni aibu, lakini jamii nyingi kubwa ni (pamoja na BLOGTIENAO)

SIMULIZI KWA NINI TUNA WENGI "LAKINI". Sauti yetu, kutoka kwa watu "sio matajiri" hawana sauti?

JE, NANI AMAamini IMANI? ILA KIASI HIYO INAYOFANIKIWA KUFANYA BURE. Huo ndio msaada wa kujifunza "WENYEWE" AU WANASEMA KUHUSU KWETU, NA UFAHAMU NINI KUSEMA! MTOTO NI PESA SISI TUNA RITI KWA Pesa lakini kwa upendo. TUTAKUWA RICH, KABLA RICH, SI KUFUATA SANA ...

Na sisi wakati mwingine tunateseka KUFUATA tena. Tunapounda upinzani dhaifu kwenye chati, watateleza kwa huruma.

Kijana alilaani tangazo la BTA kama hilo:

+ Maana wewe hufanya hivyo, je! Unapeana pesa?

+ fuck wewe, BTA nzima ulifanya bilioni chache kama mimi?

+ Damn unaangalia hiyo, nikamwachia Wanderer akuue sasa ... (marafiki wa kweli)

....

BTA HAKUNA KUSHIRIKIWA KWANZA, BADA BORA ILIYOFANIKIWA MOTO, ... KWA NINI DHAMBI YA DHAMBI SI KUTOKEA, Sheria HIYO HAIYOFANIKIWA KUTOKA, HUYO ... HUU NDIYO DADA YA KUFANYA TATIZO ... Huo ndio Ukweli wa DAMU NANI KUFANYA KWANZA NA DHAMBI-ZAIDI.

Polepole, kadri muda ulivyopita, idadi kubwa ya WHITE LEADER ililazimishwa kubadili mama wakubwa.

KIWANGO CHA KIUME CHA MALENGO YA DHAMBI ZA UMMA NA ATHARI ZA Jumuiya

Kumekuwa na miradi mingi maarufu kwenye ramani ya ulimwengu ya udanganyifu na pesa mbaya, pamoja na kizazi cha kwanza kama BCC, Ushirika, UCH, ... Ifuatayo ni SkyMining, Ifan, Pincoin, BITCHAMPS, BITKING empire, KIUNGO cha ORIUS, SFC IMEONYWA, ERG, ... Idadi isiyo na hesabu ... Na kiwango cha mamia ya mabilioni, trilioni, trilioni….

Na hivi karibuni, kesi maarufu ya mr K ambayo labda nyinyi wote mnaiona ni hali ya moto leo ... watu wengi wanasema watapoteza usingizi, watachunguzwa na sheria, lakini hawana, labda "Watu wekundu" wamenunuliwa "... kote ... Na kwa hivyo bosi wa ngazi nyingi analala kwa raha, pesa zilifurika nyumba, bado akionyesha sakafu ya gari, gazeti liliripoti maisha yenye mafanikio, yakitengeneza anza, ... na "nguvu", "uhusiano" unazidi kuwa na nguvu.

Lakini mwanga mdogo ni kwa sababu ya msaada wa pande zote wa jamii, kwamba kesi ya "uwezo" ya mr K itachunguzwa ... Kusema kwamba inawezekana, na uwezekano huo uko chini sana. Lakini tumaini ni dc.

Kama HOT TREND kati ya mradi wa Saigontradecoin na MLM MadiniCity ilitokea jana usiku. (AD itasasisha na kutaarifu baadaye)

KWA NINI TUFANYE NINI?

KAMA HAKUNA chochote, FILAMU HII ITAENDELEA KILA BURE, KWA KUTOKA KWA WAANDISHI WA NGU NA Kifo, WANATOKA KWA WAFANYAKAZI NA WAFANYAKAZI NA DARAJA LA RICH RICH, WATU WETU WALIOPATA MTANDAONI 4.0 NA DHAMBI YA Dola milioni. NA WALENGA PESA ZOTE ZA URAHISI KWA DALILI ZOTE ZA KUJENGA CHANGAMOTO BORA.

Lakini ikiwa ndugu wa ENEO LA TIMU LINAPOLEWA PEKEE, WANANCHI WOTE WAKATI WA NJIA ZAIDI. BAADA YA KUFUATA HUYO UNAJUA HOPE AMBAYO YANAYOFANYA KUFANYA HIYO, WAZAZI NA WAZAZI WA WAZAZI WAKO KILA ALIKUWA NA NINI KILA KILA KILA KUWA Mzee, FANYA HIVYO KWA HILI KWA KUTUMIA.

IKIWA UNAPENDA KUFANYA HILI NDIYO DHAMBI: PAMOJA TUMA TAFAKARI ZA KIJAMII KWA JUMLA YA URAHISI. TAFAKARI MOYO HAWATAKI BALI KAMA WATU 100 WANATUMIA VITU 100 ZAO.

IKIWA UNATAKI KUPATA TAFSIRI ZA MULTI-LEVEL, PAMOJA TUMA INBOX 100 KWA WANANCHI WENGI WOTE.

PEKEE PEKEE 1 HASHTAG ITAITWA HII "ABCDRK" SIMTI-LEVEL SURVEY, 100 KWA HII 200 AMBALO ZAIDI AMBAYO BILA DUKA ILIVYOBONESWA RANGI KWA CLEAN NA KUTengenezwa. (ZING, CAFEF, CAFEBIZ, VNEXPRESS, VTV24, VTVMONEY) ...

TAFAKARI ZAIDI YA UMMA KWA JINSI YA PESA NA JINA LA VENUE KWA NETWORK YA KIJAMII, TUMA HABARI HII KWA WANANCHI WAKO KWA WAKATI WAKO WANAYEFAA KUFANYA.

AYO AD AWEZA TUFANYWE KAMA NILIJITENDA NENU. Kwa sababu ni jukumu kubwa la MULTI-LEVEL. TUKUTANE PEKEE KWA URAHISI, HUJUWI KUTEMBELEA, TU ... BONYEZA WAKO.

HAKUNA DUKA LILILONENEKEZA KUPATA FEDHA !!! KUMBUKA HIYO !!!

- Matangazo -
Matangazo
Matangazo
Matangazo
Mabadiliko ya Binance Reputable
Mhe Vaihttps://blogtienao.com/
Halo kila mtu, mimi ni Hen Vai - Mwanzilishi wa Blogtienao. Ninapenda kuwa jamii na kwa hivyo kusaidia kushiriki vitu muhimu ili kuboresha maarifa na ujuzi wangu. Tafadhali saidia BTA, asante sana!
- Matangazo -Mabadiliko ya Binance Reputable

MFUKO WA TOP TOFAUTI

HABARI ZAIDI YA WIKI

jinaBei
Bitcoin
Bitcoin(BTC)
$ 11,756.05
ethereum
Ethereum(ETH)
$ 408.00
ripple
XRP(XRP)
$ 0.289
bitcoin-fedha
Fedha za Bitcoin(BCH)
$ 292.23
EOS
EOS(EOS)
$ 3.40